Ƙungiyar Hashdush -Sha'abi ta fara aiwatar da shirin ayyuka na musamman don gudanar da ziyarar Arba'in na Imam Husain (A.S), bisa ga umarnin Abdul Aziz al-Muhammadawi, shugaban kwamitin ƙungiyar, tare da tuntubar gwamnan Karbala.
An gudanar da taron kasa da kasa na masu wa'azi da isar da sakon taron Arba'in na shekarar 2026 tare da karanta saƙon Ayatullahil-Uzma Subhani da jawaban wasu jami'an al'adu na ƙasar Iran, a safiyar yau Alhamis (16 Yuli, 2026) tare da halartar masu wa'azi da masu fafutuka na al'adu a fagen Arba'in, a Ofishin wakilin Waliyul Faqih a harkokin Hajji da Ziyara na Qom.